Chuyên mục hỏi đáp Chuyên mục hỏi đáp

Nội dung tìm
Tìm theo
Theo ngày
Lĩnh vực
 
Kính chào Sở Nội Vụ TP Đà Nẵng. Tôi tên Lê Đức Đoàn hiện đang công tác...(Xem thêm)
Người gửi: Lê Đức Đoàn  -  21/02/2019
Xin hỏi về việc hưởng chế độ của viên chức biệt phái Kính gửi quý Cơ quan! Tôi...(Xem thêm)
Người gửi: Thở Và cười  -  24/01/2019
Xin chào lãnh đạo sở: tôi là thí sinh dự thi công chức hành chính tháng 9/2018....(Xem thêm)
Người gửi: Trần Văn Vũ  -  25/12/2018
Kính gửi Sở Nội vụ thành phố Đà Nẵng! Tôi được biết tại cuộc họp Hội đồng nhân...(Xem thêm)
Người gửi: Nguyễn Minh Ngọc  -  21/12/2018
Phụ cấp chức vụ đối với các đơn vị hợp nhất . Tôi xin chân thành cảm ơn
Người gửi: Nguyễn Thị Bích Thủy  -  12/12/2018
Xin quý lãnh đạo Sở trả lời giúp tôi câu hỏi sau: - Tôi là giảng viên-biên chế...(Xem thêm)
Người gửi: Lê Thị Kiều Yến  -  27/11/2018
Kính chào Sở Nội Vụ TP Đà Nẵng. Trước tiên tôi xin cảm ơn quý Sở đã quan...(Xem thêm)
Người gửi: Lê Đức Đoàn  -  01/11/2018
Kính chào Sở Nội Vụ TP Đà Nẵng. Tôi tên Lê Đức Đoàn hiện đang công tác...(Xem thêm)
Người gửi: Lê Đức Đoàn  -  22/10/2018
Cho hỏi Điều kiện để dự thi công chức xã phường và quận huyện
Người gửi: Nguyễn Thị Thu Nguyệt  -  28/09/2018
Tôi có nhận được văn bản 2252/SNV-XDCQ đề ngày 10/8/2018 của Sở Nội Vụ ĐN, V/v...(Xem thêm)
Người gửi: Phạm Đình Du  -  13/08/2018
Xin chào! Hiện tại tôi đang công tác tại UBND phường và phụ trách công tác Văn...(Xem thêm)
Người gửi: Trần Thị Chung  -  05/07/2018
kính thưa quý sở, bản thân tôi hiện đang tham gia lớp trung cấp lý luận chính...(Xem thêm)
Người gửi: lê thị thủy tiên  -  04/07/2018
Kính hỏi quý Sở về lĩnh vực văn thư, lưu trữ: Được biết hiện nay việc quản lý...(Xem thêm)
Người gửi: Đinh Tuấn Đức  -  06/06/2018
Cho em hỏi. Em hiện đang là công chức nhà nước. nếu em đăng ký thi lại viên...(Xem thêm)
Người gửi: Lê Thị Ly Na  -  01/06/2018
Kính gửi quý Sở, Vừa qua, tôi có nghiên cứu Luật Doanh nghiệp năm 2014, tôi có...(Xem thêm)
Người gửi: Ngô Thành  -  17/04/2018
Quý sở cho em hỏi. Em công tác tại một đơn vị trường học trên địa bàn Quận Sơn...(Xem thêm)
Người gửi: nguyễn thị lệ hiền  -  04/04/2018
Kính chào quý sở, ngày 26/02/2018 tôi đã được quý sở trả lời về chế độ của mình,...(Xem thêm)
Người gửi: Nguyễn Thị Thục Đoan  -  27/02/2018
Cho tôi hỏi tại sao văn bản này sai mà không cơ quan nào góp ý để sửa chữa? Văn...(Xem thêm)
Người gửi: Nguyễn Thiên Ân  -  26/02/2018
Xin quý sở chỉ giúp! Con tôi vừa thi đỗ viên chức tại bệnh viện ung bướu Đà Nẵng...(Xem thêm)
Người gửi: Nguyễn tấn Dũng  -  21/02/2018
Tôi đã hỏi Quý Sở nhưng chưa nhận được câu trả lời: Văn bản khi ban hành thiếu...(Xem thêm)
Người gửi: Nguyễn Thiên Ân  -  11/02/2018
Kính chào quý sở! Tôi xin hỏi về vấn đề thi công chức xã phường theo NĐ 112, tôi...(Xem thêm)
Người gửi: Nguyễn Thị Thục Đoan  -  31/01/2018
Thông tư liên tịch số 22/2015/TTLT-BGDĐT-BNV ngày 16/9/2015 của Bộ trưởng Bộ...(Xem thêm)
Người gửi: Trần Văn Hiếu  -  27/01/2018
Cơ quan tôi có 1 trường hợp cán bộ biên chế được cử đi học thạc sỹ ở nước ngoài,...(Xem thêm)
Người gửi: Nguyễn Thị Bích Thủy  -  22/01/2018
Quý sở cho em hỏi: Trong tháng 7/2017 Sở Nội vụ có công văn góp ý dự thảo Quyết...(Xem thêm)
Người gửi: Trương Thùy Dương  -  14/12/2017
Dạ xin chào các anh, chị, xin cho em hỏi ngày 12/7/2017 Sở Nội vụ có ban hành...(Xem thêm)
Người gửi: Mai Thị Trinh  -  30/11/2017
Kính gửi Quý sở. Hiện nay có một tỉnh Oando ở miền nam Hàn Quốc muốn làm thủ...(Xem thêm)
Người gửi: Nguyen Thanh Trung  -  13/11/2017
Kính thưa sở, tôi là một cán bộ hợp đồng thuộc diện thu hút của Thành Phố. Vì...(Xem thêm)
Người gửi: Lê Thị Phúc  -  23/10/2017
Kính gởi sơ nội vụ TP Đà Nẵng. Theo như tôi được biết. Năm học 2017- 2018 thành...(Xem thêm)
Người gửi: Hoàng Thị Thùy Trang  -  23/09/2017
Kính thưa Sở Nội vụ, cho tôi hỏi là: Hiện nay để vào biên chế thì có yêu cầu hộ...(Xem thêm)
Người gửi: Nguyễn Đình Kỳ  -  23/09/2017
Tôi được tuyển dụng có quyết định tuyển dụng từ 04/8/2016, tôi đến nhận việc từ...(Xem thêm)
Người gửi: Trung Dũng  -  14/09/2017
Kính chào quý Lãnh đạo Sở Nội vụ! Em mới xin vào làm kế toán tại 1 Công ty,...(Xem thêm)
Người gửi: Lê Minh Hoài  -  13/09/2017
Tôi hiện nay là công nhân viên quốc phòng, đang là việc tại phòng tài chính kế...(Xem thêm)
Người gửi: Trần Văn Huy  -  31/08/2017
Xin Sở cho hỏi: Vợ tôi Thạc sỹ Công nghệ thông tin Học viện Công nghệ Bưu chính...(Xem thêm)
Người gửi: Nguyễn Thành Hữu  -  28/08/2017
Tôi được phòng Tài nguyên môi trường quận mời lên làm việc cùng với các ban...(Xem thêm)
Người gửi: Lê nguyên Đức  -  28/08/2017
Trong kỳ thi công chức, trình độ nào được miễn thi môn tiếng anh
Người gửi: Ngô Thị Hà Liên  -  21/08/2017
Hỏi về thu hút nhân tài theo đề án 107/2017/NQ-HĐND: Tôi tốt nghiệp bác sĩ đa...(Xem thêm)
Người gửi: Phạm Thanh Trúc  -  14/08/2017
Kính chào quý lãnh đạo Sở Nội vụ TP Đà Nẵng. Cho em hỏi hiện nay Sở Nội vụ TP có...(Xem thêm)
Người gửi: Nguyễn Thị Hoàng Lan  -  09/08/2017
Hiện ở tại phòng Tài chính – Kế hoạch quận có 02 kế toán trưởng, 01...(Xem thêm)
Người gửi: Phùng Mỹ Hạnh  -  09/08/2017
Hiện tại tôi là viên chức ngành y tế từ năm 1998 hưởng chức danh nghề nghiệp hộ...(Xem thêm)
Người gửi: Nguyễn Thị Minh Trâm  -  07/08/2017
Kính chào Sở. Tôi hiện là viên chức, giữ ngạch kế toán viên trung cấp 06.032 tại...(Xem thêm)
Người gửi: Phạm Thị Như Quỳnh  -  01/08/2017
Kính chào Sở Nội Vụ thành phố Đà Nẵng! Hiện tại em là sinh viên mới tốt nghiệp...(Xem thêm)
Người gửi: Hồ Đắc Hải  -  29/07/2017
Cho e hỏi em công tác tại đơn vị hành chính vào ngày 02/5/2007 ngạch cán sự, đến...(Xem thêm)
Người gửi: Trần thị Kim dung  -  28/07/2017
Kính gửi Ban tôn giáo! Tôi là 1 phật tử của chùa, tôi và nhiều phật tử phát hiện...(Xem thêm)
Người gửi: Trần thị tâm trang  -  21/07/2017
Tôi đang là công chức loại A1 theo QĐ tuyển dụng của Sở NỘi vụ nhưng do lãnh đạo...(Xem thêm)
Người gửi: Nguyễn Văn Nam  -  19/07/2017
em vừa thi đậu công chức ngạch cán sự chuyên ngành văn thư, cho em hỏi chức danh...(Xem thêm)
Người gửi: Trần Thị Mỹ Hoài  -  13/07/2017
Quý sở nội vụ cho tôi hỏi như sau: Thông tư 11/2014-TT-BNV về quy định chức...(Xem thêm)
Người gửi: Phan Quôc Son  -  11/07/2017
Kính gửi Sở Nội vụ Tôi xin có thắc mắc về việc xếp lương của cháu tôi là Đặng...(Xem thêm)
Người gửi: Đặng Công Lữ  -  04/07/2017
Bằng tốt nghiệp của tôi được Trường Đại học mở Hà Nội ký công nhận ngày...(Xem thêm)
Người gửi: Nguyên Kha  -  01/06/2017
kinh chào quí sở! Tôi là bộ đôi, tôi có vợ la viên chức tại một viên nghiên cứu...(Xem thêm)
Người gửi: song hai  -  24/05/2017
tôi là công chức cấp huyện mã ngạch 06a.31(kế toán viên cao đẳng). luân chuyển...(Xem thêm)
Người gửi: Võ Kim Phúc  -  19/05/2017
Tìm kiếm

Quản lý video Quản lý video

Thống kê truy cập Thống kê truy cập

0 0 1 4 9 1 2 9 8
Hôm nay: 1.691
Hôm qua: 2.509
Tuần này: 4.200
Tháng này: 161.137
Tổng cộng: 1.491.298

LIÊN KẾT WEBSITE LIÊN KẾT WEBSITE

               

TRANG THÔNG TIN ĐIỆN TỬ SỞ NỘI VỤ THÀNH PHỐ ĐÀ NẴNG

Địa chỉ: Tầng 10 Trung tâm Hành chính thành phố Đà Nẵng, 24 Trần Phú, phường Thạch Thang, quận Hải Châu, thành phố Đà Nẵng

Điện thoại: 0236 3821253     Fax: 0236 3829900    E-mail: snv@danang.gov.vn

Ghi rõ nguồn phát hành https://noivu.danang.gov.vn khi sử dụng nội dung từ website này

Giấy phép số: 401/GP-STTTT do Sở Thông tin và Truyền thông cấp ngày 09/10/2014

Đăng nhập/a>